bada tallafin kudi
Guraben karatu & Tallafi
KARATUN DALIBAN BMTN
Bayani: The Black Music Therapy Network, Inc. Student Scholarship an tsara shi don ba da gudummawa ga ci gaban ɗaliban Baƙar fata a cikin fagen ilimin kiɗan. Za a ba da lambar yabo a cikin adadin $ 1500 kowace shekara ga ɗalibai biyu (2) masu neman digiri waɗanda asalin Afirka ne kuma masu launin launin fata a matsayin Baƙi don daidaita farashin halarta a shirin ilimin likitancin kiɗa. Kudin karatun na iya haɗawa da koyarwa, kudade, ɗaki da allo, littattafai, da/ko kayan aiki. Masu neman cancanta dole ne a yi rajista ko karɓa don yin rajista a shirin jiyya na kiɗa da nuna buƙatar kuɗi. Don yin la'akari da wannan ƙwarewa, duk masu nema dole ne su gabatar da aikace-aikacen kan layi ta Satumba 15, 2022. Masu buƙatar dole ne su bayyana fa'idar karɓar wannan lambar yabo, nuna buƙatar kuɗi, da kuma samar da takaddun shiga ko yarda da shirin maganin kiɗa. Masu karɓar kyautar za su karɓi sanarwar imel ta _cc781905-5cde-3194-bb3b- 136bad5cf58d_Oktoba 15, 2022.
Adadi: $1500
Aikace-aikace akan ranar ƙarshe: Duk aikace-aikacen dole ne a karɓi ta 11:59 PM (Lokacin Pacific) akan Satumba 15, 2022.
Kayan Gabatar da Aikace-aikacen
Takardun da ake buƙata don ƙaddamarwa:
Rubuce-rubucen da ba na hukuma ba ko wasiƙar karɓa ta hukuma tare da ayyana niyyar yin rajista
Form aikace-aikacen kan layi (Haɗi: https://forms.gle/J3825hZZKZHmP9SVA)
Sharuddan cancanta
Don samun cancantar wannan lambar yabo, masu nema dole ne:
Yi rajista ko karɓa don yin rajista a cikin ingantaccen shirin jiyya na kiɗa da/ko kammala aikin horar da waƙa
Gane a matsayin mutumin da yake asalin Afirka kuma yana matsayin Baƙar fata
Ƙaddamar da cikakken takardar neman aiki
BMTN KYAUTA KYAUTA
Bayanin: _cc781905-5cde-3194-bb3b-136-bb3b58d_sbad5crb58D_ Za a ba da lambar yabo a cikin adadin $ 250 ga mutane biyu (2) na asalin Afirka da kuma matsayin launin fata a matsayin Baƙar fata don taimakawa a cikin abubuwan da suka shafi aikin jiyya (misali ci gaba da farashin ilimi, siyan kayan kida, kulawar kwararru, haɓaka kasuwanci, ko Kuɗin jarrabawar CBMT) waɗanda ke ba da gudummawa ga ci gaban mai nema ko ci gaba da haɓaka ilimin ƙwararru, ƙwarewa, da inganci. Masu neman cancanta dole ne su zama ƙwararren likitan kiɗa na hukumar ko kuma sun kammala aikin koyarwa a cikin ilimin kiɗan kuma suna neman takaddun shaida. Don yin la'akari da wannan lambar yabo, duk masu nema dole ne su gabatar da aikace-aikacen kan layi tare da labari mai shafi ɗaya (kalmomi 400 zuwa 500) yana bayyana yadda za su amfana daga wannan lambar yabo. Dukkan aikace-aikacen za a yi su ne a ranar 15 ga Janairu, 2023. Za a ba da labarun labarun lambar ID, sannan a rarraba su kuma a sake duba su da kansu ta hanyar membobin kwamitin nazari na masked. Masu karɓar lambar yabo za su sami sanarwar imel a ranar 15 ga Fabrairu. . _ _
Adadi: $500
Aikace-aikace akan ranar ƙarshe: Duk aikace-aikacen dole ne a karɓi ta 11:59 PM (Lokacin Pacific) akan Janairu 15, 2023.
Kayan Gabatar da Aikace-aikacen
Takaddun hukuma waɗanda ke tabbatar da takaddun shaidar likitan kiɗa ko kammala shirin digiri na likitan kiɗa (watau na hukuma ko kwafi na hukuma)
Form aikace-aikacen kan layi (Haɗi: https://forms.gle/sJCzXV55YShvAiSr7 )
Sharuddan cancanta
Don samun cancantar wannan lambar yabo, masu nema dole ne:
Kwararren likitan kiɗa na hukumar ko kuma ya kammala aikin kwas a cikin ilimin kiɗan kuma suna neman takaddun shaida
Gane a matsayin ɗan asalin Afirka kuma yana matsayin Baƙar fata
Ƙaddamar da cikakken takardar neman aiki
Ƙarin Albarkatu
Tallafin Gaggawa na Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru na BIPOC ta Baƙin Arts Therapies
Bayani: Manufar Tallafin Gaggawa shine don ba da kuɗi ga ɗaliban fasahar kere-kere waɗanda ke buƙatar taimakon gaggawa tare da abinci, gidaje, kuɗin balaguron gaggawa, sabis na wayar hannu, kula da lafiya, kulawar yara, ko sabis na kula da gida manya. Za a keɓance zaɓaɓɓen adadin Tallafin Gaggawa ga ɗalibai waɗanda buƙatunsu suka dogara ne akan rashin shiri ko ƙarin kuɗaɗen ilimi kamar intanet mai sauri, gyare-gyaren fasaha ko haɓakawa, littattafai, kayan fasaha, da kayan aiki.
Adadi: $250 - $1000
Aikace-aikace akan ranar ƙarshe: Aikace-aikace don semester Fall 2022 za a karɓi kowane wata tare da ranar ƙarshe na 15th a 11:59 PM Lokacin Hasken Rana na Pacific. Za a karɓi aikace-aikacen har sai an ƙare kuɗi ko zuwa Nuwamba 15, 2022.
Kayayyakin ƙaddamar da aikace-aikacen
Rubuce-rubucen da ba na hukuma ba ko wasu wasiƙar karɓa na hukuma tare da ayyana niyyar yin rajista
Form aikace-aikacen kan layi (Haɗin Yanar Gizo): https://apply.mykaleidoscope.com/scholarships/Blackartstherapieseducators?fbclid=IwAR02n43HPtB7gVK3XrXeHzfmNi4fFAZYrkAM3d2oG0kE9zE6Bvh3T9JhB78
Sharuɗɗan cancanta
Yi rajista ko karɓa a cikin shirin fasahar fasahar kere-kere
Gane a matsayin mutumin da yake Baƙar fata, Baƙi, da/ko Mutum Mai Launi
Ƙaddamar da cikakken aikace-aikacen bisa ga cikakken jagororin bayar da agajin gaggawa.